วันที่ 18 ตุลาคม 2566 งานประชาสัมพันธ์ และคณะได้ออกแนะแนวการศึกษา ถวายข้อมูลการจัดการศึกษาแนะนำแนะแนว การเรียนการสอน ของ มมร ยโสธร ในโครงการอบรมถวายความรู้พระนวกะภูมิ ซึ่งจัดโดยคณะสงฆ์อำเภอกุดชุม ณ วัดสามัคคีวนาราม อ.กุดชุม จ.ยโสธร
![](https://ybc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/527968_0-768x1024.jpg)
![](https://ybc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/528334_0.jpg)
![](https://ybc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/528335_0-1024x768.jpg)
![](https://ybc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/528336_0-1024x768.jpg)
![](https://ybc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/528338_0-1024x768.jpg)
![](https://ybc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/528339_0-1024x768.jpg)
วันที่ 18 ตุลาคม 2566 งานประชาสัมพันธ์ และคณะได้ออกแนะแนวการศึกษา ถวายข้อมูลการจัดการศึกษาแนะนำแนะแนว การเรียนการสอน ของ มมร ยโสธร ในโครงการอบรมถวายความรู้พระนวกะภูมิ ซึ่งจัดโดยคณะสงฆ์อำเภอกุดชุม ณ วัดสามัคคีวนาราม อ.กุดชุม จ.ยโสธร
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า